ಉದ್ಯಮದ ಉದ್ದೇಶ ಬೆಳೆಯುವುದೇ ಆಗಿದೆ

ಉದ್ಯಮದ ಉದ್ದೇಶ ಬೆಳೆಯುವುದೇ ಆಗಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಸಧೃಢವಾದರೆ ಆರ್ಥಿಕ ಉಪಯೋಗವು ಕೂಡ ಸದುಪಯೋಗಕ್ಕೆ ಮೀಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಉದ್ಯಮವು ತನ್ನ ರೆಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಅಂತರ್ಜಾಲದ ಮುಖಾಂತರವೇ ಹೆಚ್ಚು ನಡೆಸುತ್ತಿರುವುದು ತಿಳಿದ ವಿಷಯವೇ ಆಗಿದೆ. ಪೇಪರ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಜಾಹೀರಾತು ಕೊಡುವ, ದೊಡ್ಡ್ ದೊಡ್ಡ ಹೋರ್ಡಿಂಗ್ ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ  ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಅಂತರ್ಜಾಲಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಹತ್ವವಿದೆ. ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ಕಂಪನಿಗಳು ಹೋರ್ಡಿಂಗ್ ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದರೆ ಸರ್ವೀಸ್ ಕೊಡುವ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ಬಾಯಿಮಾತಿನ ಮೂಲಕ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಬೆಳೆಸಿ ತಮ್ಮ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು. ಆದರ್ ಈಗ ಎಲ್ಲರ ಕೈಯಲ್ಲೂ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ಗಳಿವೆ. ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರೂ ಎಲ್ಲ ವಿಷಯವನ್ನೂ ಗೂಗಲ್ ಮುಂತಾರ ಬ್ರೌಝರ್ ಗಳ ಮೂಲಕ ಹುಡುಕಿ ನಂತರ ಕೊಳ್ಳುವುದೋ ಬೇಡವೋ ಎಂಬ ತೀರ್ಮಾನಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಾರೆ. ಆ ಕಾರಣ ಆನ್ಲೈನ್ ಪ್ಲಾಟ್ ಫಾರ್ಮ್ ಎನ್ನುವುದು ಅಗತ್ಯ ಮತ್ತು ಅನಿವಾರ್ಯವಾಗಿದೆ. ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಮಾಡುವವರು ಸರ್ವೀಸ್ ಕೊಡುವವರು ಎಲ್ಲರೂ ಅಂರ್ತಜಾಲದ ಮೊರೆ ಹೋಗಲೇ ಬೇಕು. ಸ್ವಂತದ್ದೊಂದು ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವವರು ಅದರ ಕಡೆ ಗಮನ ಹರಿಸಿದರೆ, ಕಷ್ಟವೆನಿಸುವವರು ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಸೇವೆ ಒದಗಿಸುವ ಪ್ಲಾಟ್ ಫಾರ್ಮ್ ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಾರೆ.
ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್ ಫಾರ್ಮ್ ಸೇವೆಕೊಡುವ ಅನೇಕ ಈ ಕಾಮ್ ಸೈಟ್’ಗಳಿವೆ. ಬಹುಪಾಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಕೇಳುವ ಸೈಟ್ ಗಳೇ ಆಗಿವೆ. ಭಾರತದಂತಹ ಬೃಹತ್ ದೇಶವು ಗೃಹಕೈಗಾರಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಹೊಂದಿವೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ತಯಾರಿಸುವ ಸೋಪು, ಮಸಾಲೆಪುಡಿ, ಎಣ್ಣೆ, ಸಿಹಿತಿಂಡಿಗಳು, ಊದಿನಕಡ್ಡಿಗಳು, ಚೀಲ,ಬಟ್ಟೆ ಬರೆ ಹೀಗೆ ಹತ್ತು ಹಲವು ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿವೆ. ಟ್ಯಾಕ್ಸ್ , ಬ್ರೋಕರಿಂಗ್, ಪೌರೋಹಿತ್ಯ, ಅಡುಗೆ ಕೆಲಸ, ಪ್ಲಂಬಿಂಗ್, ಮನೆ ಕಟ್ಟುವುದು/ಕೆಡವುವುದು ಹೀಗೆ ಹತ್ತು ಸೇವೆಗಳೂ ಇವೆ. ಎಲ್ಲವೂ ಸ್ವಂತ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಮಾಡುವ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಲಾರವು. ಅದಕ್ಕೆಂದೇ ಇ ವಿಭಾ ವೇದಿಕೆಯೊಂದನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದೆ. ಯಾವುದನ್ನೂ ಉಚಿತವಾಗಿ ಕೊಡುವುದು ತಪ್ಪಾದ ಸಿದ್ಧಾಂತವಾದ ಕಾರಣ, ನಾಮಿನಲ್ ಎನ್ನುವಂತಹ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಪಡೆದು ಹಲವು ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಿದೆ. ತಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು/ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಇ ವಿಭಾದಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಇ ವಿಭಾದ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನ ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಒಂದೆಡೆ ಶೇಖರಿಸಿ, ಸ್ಟಾಂಡರ್ಡ್ ಆದಂತಹ ಕೆಟಲಾಗ್ ಗಳನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಿ, ವೆಬ್ ಸೈಟೊಂದನ್ನು ನೀಡಿ, ತನ್ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಮಾಡಲು ಇ ವಿಭಾ ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಬರುವ ಎನ್ಕ್ವೈರಿಯನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಎನ್ ನಿಮಗೊಂದು ಡ್ಯಾಷ್ ಬೋರ್ಡ್ ಅದರೊಳಗೆ ನಿಮಗೆ ಸಹಕಾರಿ ಮತ್ತು ಸುಲಭಗ್ರಾಹ್ಯವಾದಂತಹ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.
ನೀವು ಮಾಡಬೇಕಿರುವುದಿಷ್ಟೆ, ನಿಮ್ಮ ಸೇವೆ/ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು. ಮಹಿಳಾ ಉದ್ಯಮಿಗಳಿಗೆ 2000/- ಮತ್ತು ಇತರ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ 4500,7000 ರದ ವಾರ್ಷಿಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದುವುದಷ್ಟೇ . ಆಗಿದೆ. ಮಿಕ್ಕ ವಿಷಯಗಳು ಇ ವಿಭಾ ಗೆ ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯಮ , ಉತ್ಪನ್ನ, ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಜನರೆಡೆಗೆ ತಲುಪಿಸುವ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ನಮ್ಮದು
ಇ ವಿಭಾ ತಂಡ

Medhasvi Expertise Pvt LtdNo 60, 2nd floor, 4th cross, 7th block,2nd stage, BSK 3rd Stage, Bangalore – 560 085

Mob: +91 9036709599 / 8296871772 / 9844100021E-mail ID: payrollbridge@gmail.comhttps://www.tocard.in/medhasvi-expertise-pvt-ltd

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *